Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

• Junior Member

lesyquang2402

Camera hành trình đang ngày càng trở nên phổ biến, nó như một "người bạn đồng hành" cùng các xế tài trên mọi chặng đường. Tuy nhiên không phải ai cũng biết cách chọn mua một chiếc camera hành trình giá rẻ và chất lượng tốt, phù hợp với điều kiện và nhu cầu của mình. Dưới đậy là một số lưu ý mà bạn cần quan tâm trước khi sở hữu cho mình một chiếc camera hành trình.

• Chất lượng hình ảnh

Chất lượng hình ảnh là yếu tố rất quan trọng mà cần lưu ý khi mua camera hành trình. Bởi chất lượng hình ảnh quan sát tốt bạn sẽ quan sát được rõ nét những hình ảnh được ghi lại, chất lượng hình ảnh tốt đồng nghĩa với có độ phân giải cao.Trước khi mua bạn nên quay và xem thử hình ảnh để tránh việc "treo đầu dê, bán thịt chó".

• Thao tác dễ dàng

Một chiếc camera hành trình có thao tác sử dụng đơn giản giúp bạn dễ dàng làm quen với các chức năng tích hợp trên sản phẩm. Chỉ cần một thao tác bấm nút nhẹ thì camera hành trình sẽ tự động ghi hình cho đến khi bạn tắt máy.

• Tính năng hỗ trợ

Khi mua camera hành trình tích hợp một số tính năng hỗ trợ như: Chức năng ghi hình liên tục, cảnh báo va chạm, tích hợp thiết bị dẫn đường gps cảnh báo lệnh làn đường...Đây là những tính năng giúp người sử dụng an toàn hơn khi đi trên đường.
2. Tấm che nắng ô tô,
Với thời tiết thay đổi thất thường nắng nóng kéo dài, sử dụng tấm che nắng ô tô chất lượng tốt sẽ bảo vệ được người ngồi trên xe khỏi ánh sáng mặt trời trong khi lái xe đồng thời bảo vệ vô lăng và bảng điều khiển khỏi sức nóng và ánh sáng trong khi đỗ xe. Tấm che nắng với các hình dạng khác nhau được thiết kế phù hợp với các kiểu dáng của xe. Bạn có thể chọn mua những tấm che nắng cố định hay những tấm che nắng có thể gỡ xuống tiện lợi trong mọi thời điểm.

3. Gối tựa lưng ô tô
Đi xe đường dài là nỗi lo của bạn, làm thế nào để có một tư thế ngồi dễ chịu và thoải mái nhất? Sở hữu cho mình và người thân những chiếc gối tựa lưng ô tô là giải pháp thông minh. Gối ô tô sẽ mang lại cho bạn cảm giác thư thái, chống mệt mỏi đặc biệt là vùng sau gáy khi đi trên giường. Cũng như có những giấc ngủ sâu như trong chính căn phòng của mình. 

Bạn đang có một chiếc ô tô, hãy kiểm tra xem bạn đã trang bị cho chiếc xe của mình bao nhiêu loại thiết bị. Hãy đến với chúng tôi nội thất ô tô chính hãng để rinh ngay về cho xe của bạn các loại thiết bị cần thiết.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]